Activities, Latest News
รับมอบบอร์ดเกมจากมูลนิธิสถาบันการศึกษาในรัชกาลที่ 6 และสมเด็จฯ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดาฯ
เมื่อวันศุกร์ที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ.2567 มาสเตอร์ปิยทัย โกศินานนท์
Friday
7 Junโรงเรียนเซนต์ดอมินิกจัดกิจกรรมเลือกตั้งประธานและคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2567 เมื่อวันศุกร์ที่ 7 มิถุนายน พ.ศ. 2567 เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนได้เรียนรู้ในการทำหน้าที่ตามระบอบประชาธิปไตยโดยการปฏิบัติจริง สำหรับการเลือกตั้งได้แบ่งเป็น 4 หน่วยเลือกตั้ง ชั้นประถมศึกษา และชั้นมัธยมศึกษา สรุปผลการนับคะแนน ทีมผู้สมัครหมายเลข 1 พรรค SD NEW GEN นายณราเมศ ทีฆธนานนท์ ม.6/1 ได้รับเลือกตั้งเป็นประธานนักเรียน